Ban Mai School

DANH SÁCH ĐẠT GIẢI THI ĐẤU CỜ VUA CẤP TRƯỜNG 2020

Được viết: Thứ hai, 02-11-2020
Các BMSers đã có một ngày hội tranh tài sôi nổi, truy tìm kỳ thủ tài ba môn cờ Vua vào chiều 25/10.
 
 
Các học sinh khối 1-2 thi đấu theo điều lệ của Ban tổ chức. Học sinh khối 3-4-5 thi đấu theo hệ Thụy Sỹ.
Cuộc thi là hoạt động thường niên diễn ra tại Ban Mai, nhằm động viên, cổ vũ phong trào rèn luyện thể thao, nâng cao trí tuệ cho các BMSers, đồng thời tạo cơ hội cho các học sinh yêu thích môn Cờ vua được trải nghiệm để tỏa sáng.
Đây cũng là cơ hội phát hiện và bồi dưỡng học sinh có tố chất làm nòng cốt tham gia các giải thi đấu cấp Quận, Thành phố trong thời gian tới.

CHÚC MỪNG CÁC BMSERS ĐẠT THÀNH TÍCH CAO GIẢI THI ĐẤU CỜ VUA CẤP TRƯỜNG NĂM 2020


A - GIẢI NỮ


I. HUY CHƯƠNG VÀNG
1.Trịnh Thị Hoàng Anh ( 1i2)
2. Phạm Lộc Hà ( 2a6)
3. Đào Nguyễn Phương Linh ( 3a1)
4. Hoàng Thị Ngọc Anh ( 4a11)
5. Nguyễn Bảo Ngọc ( 5a8)

II. HUY CHƯƠNG BẠC
1. Nguyễn Đỗ Diệp Linh ( 1a7)
2. Phạm Bảo Ngọc ( 2a2)
3. Mai Chi ( 3a8)
4. Phạm Gia Linh ( 4a9)
5. Lưu Phương Anh ( 5a8)
6. Nguyễn Mai Đan Linh ( 5a8)

III. HUY CHƯƠNG ĐỒNG
1. Lại Phương Ngân ( 1a4)
2. Trần Thảo Chi ( 1a5).
3. Phạm Ngọc Linh ( 2a7)
4. Trần Khánh Hòa ( 2a8)
5. Lê Tùng Chi ( 3a4)
6. Nguyễn Minh Hà ( 3a2)
7. Nguyễn Kim Khánh ( 4a3)
8. Nguyễn Lê Hồng Phúc ( 4i2).
9. Bùi Hà Linh ( 5T)

IV. GIẢI KHUYẾN KHÍCH
1. Tạ Lê Hà Hân ( 3a2)
2. Vũ An Na ( 3a8)

 

B- GIẢI NAM


I. HUY CHƯƠNG VÀNG
1. Đinh Lê Việt Tú ( 1i1)
2. Hoàng Bảo Nam ( 2a8)
3. Chu Hải Phong ( 3i2)
4. Dương Gia Huy ( 4a10)
5. Phạm Ngọc Bảo ( 5a7)

II. HUY CHƯƠNG BẠC
1. Mai Đức Tiến ( 1i1)
2. Lê Đình Đại ( 2a3)
3. Vũ Hoàng Minh Đạt ( 3a9)
4. Mai Anh Quân ( 4a5)
5. Nguyễn Thành Long ( 5a5)

III. HUY CHƯƠNG ĐỒNG
1. Nguyễn Quang Minh ( 1a4)
2. Đào Hải Phong ( 2a3)
3. Nguyễn Trọng Khôi ( 3a8)
4. Bùi Khoa Nguyên (4T)
5. Trần Tuấn Bảo ( 5a1)
6. Phạm Minh Đức ( 1a5)
7.Nguyễn Xuân Phúc ( 2a2)
8. Nguyễn Hữu Chí ( 3a8)
9. Lê Phúc Trường( 4a6)
10. Lê Tùng Bách (5a2)
 
IV. GIẢI KHUYẾN KHÍCH
1. Nguyễn Đặng Nhật Minh ( 1i2)
2. Hoàng Đình Bình Minh ( 1a5)
3. Trần Ngọc Nam Anh ( 1a7)
4. Đoàn Huy Thuận ( 2i2)
5. Lưu Đình Quang ( 2i3)
6. Nguyễn Minh Hoàng ( 2i3)
7. Lê Đức An ( 2a5)
8. Trần Minh Tuệ ( 3a1)
9. Lê Hoàng Vinh ( 3a7)
10. Hoàng Trung Dũng ( 3i2)
11. Minh Tuấn ( 3a2)
12. Nguyễn Chí Hải ( 3a4)
13. Đăng Khôi ( 3a7)
14. Nguyễn Tuấn Nghĩa ( 3i1)
15. Phạm Quang Bách ( 3a4)
16. Nhật Minh ( 3a6)
17. Đỗ Đức Khôi( 4i1)
18. Vũ Anh Đức ( 4T)
19. Phạm Tuấn Đức Lâm ( 4i1)
20. Lưu Nhật Minh ( 4a6)
21. Mai Nguyễn Quang Minh ( 4a6)
22. Vũ Mạnh Tiến ( 5a2)
23. Đinh Hoàng Long ( 5a4)
24. Nguyễn Nhật Giang ( 5i)
25. Đinh Phan Huy ( 5a7)
26. Lại Đức Phước An ( 5a7)
27. Nguyễn Bá Hoàng Long ( 5a7)
28. Phan Thế Vũ ( 5a7)
29. Nguyễn Xuân Nguyên ( 5a1).

Liên hệ

1. Trường Mầm non - Tiểu học Ban Mai

Địa chỉ: Lô NT02 - Khu ĐT Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

2. Trường THCS - THPT Ban Mai

Địa chỉ: Lô TH4 khu đô thị Văn Phú - P. Phú La - Hà Đông